Vòng loại trừ cuối cùng của MIXNINE trước tập chung kết

0
509

 

Chương trình tuyển chọn thần tượng MIXNINE tiết lộ xếp hạng hiện thời và kết quả loại trừ trước khi tập chung kết diễn ra.

Có tất cả 18 thí sinh nam và nữ bị loại khỏi cuối tập phát sóng ngày 21 tháng 1, gồm:

Nam Nữ
#19. Lee Gun Min (RBW)

#20. Woo Tae Woon (Million Market)

#21. Kim Dong Yoon (WYNN Entertainment)

#22. Park Min Kyun (WM Entertainment)

#23. Yuto (WM Entertainment)

#24. Oh Hee Jun (YNB Entertainment)

#25. Jo Yong Geun (Happyface Entertainment)

#26. Jeong In Seong (YNB Entertainment)

#27. Kim Young Jo (RBW)

#19. Kim Si Hyun (Music Works Entertainment)

#20. Heo Chan Mi (Mostable Music)

#21. Go Ah Ra (ASTORY Entertainment)

#22. Kim Su A (A100 Entertainment)

#23. Lee Ji Eun (Music Works Entertainment)

#24. Shin Jee Won (JTG Entertainment)

#25. Watanabe Rui (New Planet Entertainment)

#26. Kim Min Ju (ASTORY Entertainment)

 

Những thí sinh sẽ tiếp tục thi tài để tìm kiếm cơ hội ra mắt cho mình vào tập sau là:

Nam Nữ
#1. Kim Hyo Jin (WM Entertainment)

#2. Woo Jin Young (Happyface Entertainment)

#3. Kim Byeong Kwan (Beat Interactive)

#4. Kim Min Seok (WM Entertainment)

#5. Choi Hyun Suk (YG Entertainment)

#6. Lee Dong Hun (Beat Interactive)

#7. Song Han Gyeom (Staro Entertainment)

#8. Lee Byeong Gon (YG Entertainment)

#9. Yao Ming Ming (byKING Entertainment)

#10. Lee Seung Jun (WM Entertainment)

#11. Kim She Yoon (Beat Interactive)

#12. Lee Ru Bin (Liveworks Company)

#13. Shim Jae Young (WM Entertainment)

#14. Kim Hyun Soo (Happyface Entertainment)

#15. Jin Sung Ho (Liveworks Company)

#16. Lee Jae Jun (Banana Culture)

#17. Kim Hyun Jong (Hunus Entertainment)

#18. Kim Kook Heon (Music Works Entertainment)

#1. Shin Ryu Jin (JYP Entertainment)

#2. Lee Soo Min (FAVE Entertainment)

#3. Kim Hyun Jin (BlockBerry Creative)

#4. Jang Hyo Gyeong (Star Empire Entertainment)

#5. Jung Ha Yoon (Maroo Entertainment)

#6. Jeon Hee Jin (BlockBerry Creative)

#7. Nam Yu Jin (Bace Camp Entertainment)

#8. Lee Ha Young (Coridel Entertainment)

#9. Park Soo Min (IME Korea)

#10. Kim So Ri (Mole Entertainment)

#11. Choi Moon Hee (Maroo Entertainment)

#12. Jeong Sa Ra (Bace Camp Entertainment)

#13. Baek Hyeon Joo (Yama & Hotchicks Entertainment)

#14. Hwang Ji Min (Mystic Entertainment)

#15. Kim Bo Won (FAVE Entertainment)

#16. Kim Min Kyung (Mostable Music)

#17. Kim Soo Hyun (Mystic Entertainment)

#18. Choi Yoon A (Hunus Entertainment)

 

Tập cuối của show tuyển chọn thần tượng này sẽ được phát sóng trực triếp vào 11 giờ tối (KST) ngày 26 tháng 1. Top 9 cuối cùng ở mỗi bảng nam / nữ sẽ được tiết lộ và cũng sẽ thông báo nhóm nào được ra mắt.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here